ราคา 759000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 34.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 22323.53 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Villa Sathorn | วิลล่า สาทร | วิลล่า สาทร คอนโดมิเนียม | Villa Sathorn Condominium | วิลล่า สาทร-ตากสิน | Villa Sathon Taksin

Global Connexion
0846111781
2023-02-13 00:30:17.0
เลขที่ประกาศ: 429364
รายละเอียดเพิ่มเติม
============================

☎️ Contact
Phone : 080-414-4884
Line ID : @globalconnexion
Link Line : https://lin.ee/NjLcrPO
Email : globalconnexionth@gmail.com
www.globalconnexionth.com
Facebook : fb.com/GlobalConnexionTH
What's app: +66846111781

============================

ขายคอนโด รีโนเวทใหม่สไตล์ Modern ทำเลสันผีเสื้อ

ที่ตั้ง ตำบลสันผีเสื้อ อ.เมือง เชียงใหม่

ราคาขาย 759,000 บาท

● พื้นที่ใช้สอย 34 ตรม.
● 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
● 1 ห้องทำงาน
● ครัว
● ห้องรับแขก
● แถมเฟอร์นิเจอร์ และเครื่องใช้ไฟฟ้าหมดทั้งห้องในรูป

ของแถม
● เครื่องปรับอากาศ 18000 BTU
● TV 43นิ้ว + ชั้นลอย
● ชุด Rain shower
● เตียงเบาะหนัง5ฟุต + ที่นอน

พื้นที่โครงการ:
1696.6 ตร.วา
จำนวนชั้น:
40 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
660 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด Villa Sathorn คอนโดใกล้ BTS กรุงธนบุรี วิวแม่น้ำ พท. 96 ตร.ม. 2 ห้องนอน ราคา 9.45 ล้านบาท - คอนโด ขาย
Villa Sathorn | วิลล่า สาทร | วิลล่า สาทร คอนโดมิเนียม | Villa Sathorn Condominium | วิลล่า สาทร-ตากสิน | Villa Sathon Taksin